Get the IndiaGlitz extension for Chrome!!!
 
 
  1. தமிழ்
  2. తెలుగు
  3. ??????
  4. Hindi
  5. Tamil
  6. Telugu
  7. Malayalam
  8. Kannada
Archives:

Latest தமிழ் News & Updates

அஜித்தின் அட்டகாசமான திருப்பு முனை திரைப்படங்கள்

Friday, April 28, 2017



தமிழ் சினிமாவின் 'என்றும் இளமை' நாயகிகள்

Thursday, July 07, 2016



விஜய்யின் டாப் 10 ஆக்சன் படங்கள்

Tuesday, June 21, 2016



டைட்டிலை அடையாளமாக கொண்ட தமிழ் நட்சத்திரங்கள்

Tuesday, May 31, 2016



லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாராவின் டாப் 10 திரைப்படங்கள்

Tuesday, April 05, 2016



நாயகர்களாக மாறிய நகைச்சுவை நடிகர்கள்

Friday, February 12, 2016



2015-ல் சின்ன பட்ஜெட்டில் வெளியான சிறப்பான திரைப்படங்கள்

Thursday, December 31, 2015



2015 கனவு கன்னி யார் ?

Tuesday, December 29, 2015



2015-ல் தமிழ் சினிமாவின் வெற்றிப் படங்கள்

Saturday, December 26, 2015



சூப்பர் ஸ்டார்களுக்கு இடையே ஜொலித்த அடுத்த நிலை ஹீரோக்கள்

Friday, December 25, 2015



கால்கேர்ள் கேரக்டர்களில் கலக்கிய கோலிவுட் நடிகைகள்

Friday, November 20, 2015



அஜீத்தின் அனல் பறக்கும் பஞ்ச் வசனங்கள். ஒரு பார்வை

Tuesday, September 22, 2015



இளையதளபதியின் அனல் பறக்கும் பஞ்ச் வசனங்கள்

Wednesday, September 09, 2015



சூப்பர் ஸ்டாரின் சூப்பர் பஞ்ச் வசனங்கள். ஒரு பார்வை

Tuesday, August 18, 2015



விஜய்யின் காலத்தால் அழிக்க முடியாத காதல் காவியங்கள்

Saturday, June 20, 2015



இசைத்தளபதியாக மாறி வரும் இளையதளபதி

Thursday, June 18, 2015



பின்னணியில் ஒரு குரல்

Saturday, June 06, 2015



அஜீத்தை முந்திவிட்டாரா சூர்யா?

Thursday, May 28, 2015



ஷங்கரின் 'ஐ' பாணியில் 'விஜய் 59'

Friday, April 03, 2015



நயன்தாராவின் "7 பேக்' திட்டம்.

Wednesday, April 01, 2015



'மாஸ்' படத்தில் காமெடி நடிகரின் மாஸ் ஓபனிங்

Monday, March 30, 2015



அஜீத் படத்தை மிஸ் செய்த டங்காமாரி

Monday, March 30, 2015



ஸ்ருதிஹாசன் மீது சிவில்-கிரிமினல் வழக்கு?

Friday, March 27, 2015



தனுஷின் 'காக்கா முட்டை' ரிலீஸ் தேதி

Friday, March 27, 2015



கமல், மணிரத்னம் படங்கள் ஒரே நாளில் ரிலீஸா?

Friday, March 20, 2015



இளையதளபதியை மீண்டும் இயக்கும் விஜய்

Thursday, March 19, 2015



நடிகர்களில் மிகவும் ஸ்டைலிஷான நடிகர் அஜீத் மட்டுமே

Thursday, March 19, 2015



உத்தம வில்லனின் கேரக்டர்கள் ரிலீஸ்

Friday, March 13, 2015



ஷங்கரின் 'ஐ' படத்திற்கு ஏற்பட்ட திடீர்ச்சிக்கல்?

Thursday, March 12, 2015



ரஜினி, தனுஷ் அடையாளத்தை தாண்டி சாதிப்பேன். ஐஸ்வர்யா

Wednesday, March 11, 2015



More News:

Friday, April 28, 2017

  • அஜித்தின் அட்டகாசமான திருப்பு முனை திரைப்படங்கள்

  • Thursday, July 07, 2016

  • தமிழ் சினிமாவின் 'என்றும் இளமை' நாயகிகள்

  • Tuesday, June 21, 2016

  • விஜய்யின் டாப் 10 ஆக்சன் படங்கள்

  • Tuesday, May 31, 2016

  • டைட்டிலை அடையாளமாக கொண்ட தமிழ் நட்சத்திரங்கள்

  • Tuesday, April 05, 2016

  • லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாராவின் டாப் 10 திரைப்படங்கள்

  • Friday, February 12, 2016

  • நாயகர்களாக மாறிய நகைச்சுவை நடிகர்கள்

  • Thursday, December 31, 2015

  • 2015-ல் சின்ன பட்ஜெட்டில் வெளியான சிறப்பான திரைப்படங்கள்

  • Tuesday, December 29, 2015

  • 2015 கனவு கன்னி யார் ?

  • Saturday, December 26, 2015

  • 2015-ல் தமிழ் சினிமாவின் வெற்றிப் படங்கள்

  • Friday, December 25, 2015

  • சூப்பர் ஸ்டார்களுக்கு இடையே ஜொலித்த அடுத்த நிலை ஹீரோக்கள்

  • Friday, November 20, 2015

  • கால்கேர்ள் கேரக்டர்களில் கலக்கிய கோலிவுட் நடிகைகள்

  • Tuesday, September 22, 2015

  • அஜீத்தின் அனல் பறக்கும் பஞ்ச் வசனங்கள். ஒரு பார்வை

  • Wednesday, September 09, 2015

  • இளையதளபதியின் அனல் பறக்கும் பஞ்ச் வசனங்கள்

  • Tuesday, August 18, 2015

  • சூப்பர் ஸ்டாரின் சூப்பர் பஞ்ச் வசனங்கள். ஒரு பார்வை

  • Saturday, June 20, 2015

  • விஜய்யின் காலத்தால் அழிக்க முடியாத காதல் காவியங்கள்

  • Thursday, June 18, 2015

  • இசைத்தளபதியாக மாறி வரும் இளையதளபதி

  • Saturday, June 06, 2015

  • பின்னணியில் ஒரு குரல்

  • Thursday, May 28, 2015

  • அஜீத்தை முந்திவிட்டாரா சூர்யா?

  • Friday, April 03, 2015

  • ஷங்கரின் 'ஐ' பாணியில் 'விஜய் 59'

  • Wednesday, April 01, 2015

  • நயன்தாராவின் "7 பேக்' திட்டம்.

  • Monday, March 30, 2015

  • 'மாஸ்' படத்தில் காமெடி நடிகரின் மாஸ் ஓபனிங்
  • அஜீத் படத்தை மிஸ் செய்த டங்காமாரி

  • Friday, March 27, 2015

  • ஸ்ருதிஹாசன் மீது சிவில்-கிரிமினல் வழக்கு?
  • தனுஷின் 'காக்கா முட்டை' ரிலீஸ் தேதி

  • Friday, March 20, 2015

  • கமல், மணிரத்னம் படங்கள் ஒரே நாளில் ரிலீஸா?

  • Thursday, March 19, 2015

  • இளையதளபதியை மீண்டும் இயக்கும் விஜய்
  • நடிகர்களில் மிகவும் ஸ்டைலிஷான நடிகர் அஜீத் மட்டுமே

  • Friday, March 13, 2015

  • உத்தம வில்லனின் கேரக்டர்கள் ரிலீஸ்

  • Thursday, March 12, 2015

  • ஷங்கரின் 'ஐ' படத்திற்கு ஏற்பட்ட திடீர்ச்சிக்கல்?

  • Wednesday, March 11, 2015

  • ரஜினி, தனுஷ் அடையாளத்தை தாண்டி சாதிப்பேன். ஐஸ்வர்யா


  • >
    Hindi | Tamil | Telugu | Malayalam | Kannada
    Home | Tell a friend | Contact Us | Advertise | Terms | Privacy Policy | RSS/Content Syndication | Submit Showtimes

    Copyright 2017 IndiaGlitz.com. All rights reserved.